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TAARIFA KWA WATAHINIWA WA
MITIHANI YA BODI YA NOVEMBA 2016

Bodi ya Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB),
inapenda kuwatangazia watahiniwa wote wanaotegemea
kufanya mitihani ya PSPTB mwezi Novemba 2016
ambao wanasubiri matokeo ya mitihani ya Mei 2016,
wanaruhusiwa kuendelea kujiandaa kujiandikisha kwa
hatua inayofuata.

Wale watakaokuwa na mitihani ya  marudio,
wataruhusiwa kukamilisha mitihani hiyo kwa utaratibu
uliowekwa bila usumbufu.
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Mkurugenzi Mtendaji
Bodi ya Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB).




